Diễn Đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng keke
Bài gửingười gửithời gian
[�] ảnh trên fb của c huyền nè !!!!! Fri 1 Apr - 9:36
[�] Chùm ảnh: Hạnh sino, Huyền baby và Emily – Bộ ba cực kul Thu 31 Mar - 19:43
[�] Chào All FC !!!! Thu 31 Mar - 9:46
[�] Mỗi ngày 1 điều ước Thu 31 Mar - 9:27
[�] turn off forum 4ever hớ hớ Fri 9 Jul - 14:50
[�] gửi đến all các tình iu of cún Thu 5 Nov - 6:02
[�] Blog 's Huyền ... Cùng vào và trò chuyện với Huyền nha ... Sat 24 Oct - 18:36
[�] update photos neo` Fri 23 Oct - 11:12
[�] HAPPY BIRTHADAY IDOL Thu 22 Oct - 18:41
[�] blog huyền baby Wed 21 Oct - 18:34
[�] 20-10 , chúc H luôn vui vẻ Tue 20 Oct - 12:47
[�] Thơ vui anh em vô đây cười nhé Tue 20 Oct - 12:40
[�] Offline chém gió Mon 19 Oct - 18:56
[�] sn lần thứ 20 của idol chúng ta Sun 18 Oct - 8:38
[�] ko khí 4rum hiện giờ Sat 17 Oct - 21:37
Top posters
lymit211 (415)
... Phù ... Nến ... một mình ... Vote_lcap... Phù ... Nến ... một mình ... Voting_bar... Phù ... Nến ... một mình ... Vote_rcap 
boy93 (185)
... Phù ... Nến ... một mình ... Vote_lcap... Phù ... Nến ... một mình ... Voting_bar... Phù ... Nến ... một mình ... Vote_rcap 
pankul (156)
KeRy__T (128)
trungtay (126)
♥Ly Đao Đần™ s2 H.BB sm (117)
fan huyenbaby (100)
lu_datinh_285 (96)
trungleduc (67)
tuandungcl91 (31)

... Phù ... Nến ... một mình ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
trungtay

trungtay

Nam
Age : 30 Registration date : 05/09/2009 Tổng số bài gửi : 126 Đến từ : Hòa Bình city Job/hobbies : Nothinh change that ... Humor : S21y H

Bài gửiTiêu đề: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeThu 24 Sep - 16:09

... Mai sinh nhật mình rùi ... Chắc năm nay không tổ chức sinh nhật được ... Mai mua small cake về tổ chức sinh nhật một mình thui ... Buồn wá xá ...
http://yume.timnhanh.com/trungtay_hb
thandieulongnu

Nam
Age : 35 Registration date : 06/09/2009 Tổng số bài gửi : 27 Đến từ : quang njnh Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeThu 24 Sep - 17:14

ua thja ha thja o dau do tui xuong sinh nhat cung ong :D:D:D:D:D:D
trungtay

trungtay

Nam
Age : 30 Registration date : 05/09/2009 Tổng số bài gửi : 126 Đến từ : Hòa Bình city Job/hobbies : Nothinh change that ... Humor : S21y H

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeThu 24 Sep - 18:46

Thật hém vậy ... Nhưng bành sn tôi mua bé lắm ... Mà maj tôj kũng đi học kả ngày rồi ... Tận tôi 11h mới rảnh cơ...
behotmit

behotmit

Nam
Age : 32 Registration date : 25/01/2009 Tổng số bài gửi : 27 Đến từ : Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeThu 24 Sep - 22:05

hpbd

... Phù ... Nến ... một mình ... Bagato

... Phù ... Nến ... một mình ... 75163852-133730_29-8-sieu-xe-1
trungtay

trungtay

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeFri 25 Sep - 8:24

Thank bạn nha ... Đó là lời chúc đầu tiên trong ngày đó
yugipro

yugipro

Nam
Age : 31 Registration date : 22/09/2009 Tổng số bài gửi : 8 Đến từ : Ha nOy city Job/hobbies : Student Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeFri 25 Sep - 11:41

WOW, hpbd, ngày em tham gia 4rum hình như đúng vào ngày sn em, hum thứ 3 vừa rùi đóa..Razz ^^
trungtay

trungtay

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeFri 25 Sep - 17:55

Thank nhìu nha... Thank kả nhà ... Yêu tất kả mọi người ...
thandieulongnu

Nam
Age : 35 Registration date : 06/09/2009 Tổng số bài gửi : 27 Đến từ : quang njnh Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeFri 25 Sep - 18:02

oi troi oi can ji dau banh be thj co sao tui mua lun banh to dung ne tha ho an hj,11h moi ve co a aj chap muon nhey ks xuong het Arrow Arrow
trungtay

trungtay

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeFri 25 Sep - 22:46

Xuống chưa zậy ... Chờ hoàh nè ... HiHi
thandieulongnu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeSat 26 Sep - 17:31

không nói địa chỉ tôi xuống so đây Razz Razz Razz Razz Razz Razz
trungtay

trungtay

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeSat 26 Sep - 20:25

Finish rùi ... Bjờ ... Và kả tối hôm wa nói thì kung wa muộn ... Ông ở cách tôi khoảng 100km cơ
thandieulongnu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeSun 27 Sep - 12:18

trời có 100km thôi hả đơn jan như đan rổ: gan tên lửa vô la đi được hà, sao ông không tổ chức trên yume ý hum trước có một bé tổ chức trên yume đó zui gúm
trungtay

trungtay

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitimeSun 27 Sep - 13:49

Thiệt thế hả... Thế mà tui không biết ... Thui chờ 1 năm nữa zậy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ... Phù ... Nến ... một mình ... ... Phù ... Nến ... một mình ... I_icon_minitime

... Phù ... Nến ... một mình ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang